
I STILL SEE 
HIM AROUND.

Kama nikiona, kusikia kuhusu hilo, au naishuku, LAZIMA niiripoti.
Sitapata tatizo na shirika langu.RIPOTI HAPA

KWA NINI URIPOTI UNYONYAJI WA KIJINSIA NA DHULUMA?
SIKU MOJA NILIONA HII.

SOTE TUNAJISIKIA 
SALAMA SASA.

ALIENDELEA KUFANYA 
KAZI NA MASHIRIKA YA 
MISAADA NA 
ALIPANDISHWA CHEO 
CHA JUU ZAIDI.

UCHUNGUZI 
ULIGUNDUA KUWA 
MTU NILIYEMRIPOTI 
ALIKUWA 
AMEMDHULUMU 
MWANAMKE HUYO.

NILIIRIPOTI.

LABDA HALI ILIZIDI 
KUWA MBAYA.

HAKUPATA MSAADA 
KAMWE.

SIKUIRIPOTI.

SHIRIKA LILICHUNGUZA 
HALI HIYO ILI KUELEWA 

KILE KILICHOTOKEA.

MWAJIRI WAO 
ALIMPA MTU 
HUYO MSAADA.

BADO NAMWONA YUPO KARIBU.


